Xumocolat

Đăng ngày: 22/11/2018
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Giá niêm yết: Liên hệ
Thành phần chỉ định Chi tiết sản phẩm

THÀNH PHẦN CHỈ ĐỊNH

Mỗi gói bột 2g chứa:

  • Acetylcystein……………………………….….200mg

Chỉ định:

Được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy nhớt, bệnh lý ở đường hô hấp có đờm và nhầy quánh như trong viêm phế quản phổi cấp và mãn tính, viêm mũi, viêm thanh quản, viêm xoang, viêm tai giữa tiết dịch và làm sạch dịch nhầy trong trường hợp mở phế quản.

Dùng làm thuốc giải độc trong quá liều Paracetamol.

Chi tiết sản phẩm

Người lớn và trẻ em trên 7 tuổi: uống 1 gói x 3 lần/ ngày.

Trẻ em 2-7 tuổi: uống 1 gói x 2 lần/ngày.

Quy cách: Hộp 30 gói x 2g thuốc bột uống | 90 hộp/kiện




Bài Viết Liên quan

Tư vấn trực tuyến 24/7