Giảm đau thần kinh D6

Đăng ngày: 21/11/2018
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Giá niêm yết: Liên hệ
Thành phần chỉ định Chi tiết sản phẩm

THÀNH PHẦN CHỈ ĐỊNH

Mỗi viên nén chứa:

  • Paracetamol: 200mg
  • Cafein: 20mg
  • Tá dược vđ: 1 viên

Chỉ định: Giảm đau trong viêm dây thần kinh, đau răng, đau đầu mất ngủ, đau xương khớp, đau cơ, đau bụng kinh. Hạ sốt trong các trường hợp sốt, cảm cúm.

Chi tiết sản phẩm

Cách sử dụng:

  • Người lớn: Ngày uống 2 lần, mỗi lần 1-2 viên.
  • Trẻ em: Uống theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

Chống chỉ định: Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Người có bệnh về thận hoặc gan. Người bệnh thiếu hụt Glucose-6-phosphat dehydrogenase.

Quy cách: Hộp 10 vỉ X 10viên và Lọ 100 viên




Bài Viết Liên quan

Tư vấn trực tuyến 24/7
Call Now Button