Canhkimol

Đăng ngày: 22/11/2018
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Giá niêm yết: Liên hệ
Thành phần chỉ định Chi tiết sản phẩm

THÀNH PHẦN CHỈ ĐỊNH

Mỗi viên nang mềm chứa:

  • Paracetamol ……………………………….….300mg
  • Cao canhkimol…………………….….………..10mg
  • Cafein………….……………………………….30mg

Chỉ định: Giúp hạ sốt, giảm đau.

Chi tiết sản phẩm

Cách dùng:

  • Người lớn: uống 2 viên x 2-3 lần/ ngày.
  • Trẻ em: uống theo chỉ dẫn của thầy thuốc

Đối tượng sử dụng:

Hạ sốt trong các trường hợp sốt, cảm cúm. Giảm đau trong nhức đầu, viêm dây thần kinh, đau xương khớp, chứng đau kinh.

Quy cách:

  • Hộp 2 vỉ x 10 viên nang 153 hộp/kiện
  • Hộp 5 vỉ x 10 viên nang 72 hộp/kiện



Tư vấn trực tuyến 24/7
Call Now Button